Categories
Eré Ìdárayà

Leeds Utd Ká Man City Mọ́lé, Wọ́n Lù Wọ́n Bíi Bààrà

YBTC News YORÙBÁ—  Ẹgbẹ́ agbábọ́ọ̀lù Leeds United ti lọ bá Manchester City ní buba wọn, wọ́n lù wọ́n bíi bààrà lórí pápá ìṣeré wọn ní Etihad Ayò méjì ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ ni agbábọ́ọ̀lù Leeds United Stuart Dallas gbá wọlé Manchester City, pẹ̀lú bí adarí ìdíje náà ṣe lé L.cooper kúrò ní orí pápá nígbà tí ó kù […]

Categories
Eré Ìdárayà

Manchester City Pegedé Fún Ìpele Karùn-ún Nínú Ìdíje FA Cup

YBTC Yorùbá- Ikọ̀ agbábọ́ọ̀lú Manchester City ti pegedé fún ìpele karùn-ún nínú ìdíje FA Cup bí wọ́n ṣe kán Ikọ̀ Fulham lẹ́yìn ní ayọ̀ mẹ́rin sí òdo ní ilé wọn ní Etihad ní ọjọ́ àìkú. Ńìkan bí ìṣẹ́jú mẹ́fà tí ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀ náà bẹ̀rẹ̀ ni Tim Ream gba káàdì pupa tí afọnfèèrè sì le jàre kúrò […]

Categories
Eré Ìdárayà

Ikọ̀ Agbábọ́ọ̀lù Wolve Pa Man City Lẹ́kún Bí Ó Ṣea Dáná Ìyà Fún Wọn Yá

YBTC Yorùbá-Ìgbàgbọ́ Ikọ̀ Agbábọ́ọ̀lù Manchester City láti dé adé líígì bọ́ọ́lù àfẹsẹ̀gbá ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì wọmi ni ìrọ̀lẹ́ ọjọ́ ẹtì bí Ikọ̀ Wolve ṣe dáná fún wọn yá. Ayò mẹ́ta sí méjì ni Wolve fi gbẹ̀yẹ lọ́wọ Manchester City nínú ìfẹ̀sẹ̀wọnsẹ̀ tí ó wáyé láàárín àwọn Ikọ̀ méjèèjì. Ipò kẹta ní Manchester City wá báyìí ní […]