Categories
Ìròyìn

El-Rufai Sọ Pé Tí Àwọn Ajínigbé Bá Gbé Ọmọ Òun Gan, Òun Ò Ní Sanwó

YBTC News YORÙBÁ— Gómìnà ìpínlẹ̀ Kaduna, Mallam El-Rufai sọ pé òun kò níí san owó ìtúsílẹ̀ fún àwọn ajínigbé kódà tí wọn bá gbé ọmọ bíbí inú òun. El-Rufai sọ èyí di mímọ̀ nínú ìtàkurọ̀sọ rẹ̀ lórí rẹ́díò ní òní ọjọ́ Àbámẹ́ta láti fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ wípé ìṣèjọba òun kò fi àyè sílẹ̀ fún […]

Categories
Ìròyìn

Ìyàwó Mi Ń Fi Ìbálòpọ̀ Jẹ mí Níyà. Ọkọ Ìyàwó Ké Lọ Ilé Ẹjọ́

YBTC News YORÙBÁ—  Arákùnrin kan tí ọjọ́ orí rẹ̀ kò tíì lọ jù, Joseph Manya, ní òní Ọjọ́’rú, ló ti ké gbàjarè lọ sí ilé ẹjọ́ abẹ́lé Kafanchan ní ìpínlẹ̀ Kaduna wípé kí wọn ya àwọn lọ́tọ̀ọ̀tọ̀ nítorí oorun. Manya sọ pé ìyàwó òun, Patience kìí gbà kí òun báa lájọsepọ̀. Bákan náà ni ó […]